54 ตอบกลับ

บ้านนี้จะ8เดือนแล้วยังไม่มีวี่แววจะแตกเลย ลองดูนะคะ ตัวกลางนี้คือเดอะเบสมาก

เราคลอดแล้วยังไม่แตกเลยแม่เราท้องลูก3คนก็ไม่ลายจิงค่ะ แต่ลอยดำยังไม่หายค่ะ

บ้านนี้เริ่มทาครีม ตั้งแต่เดือนที่ 3 ตอนนี้เข้าเดือนที่ 8 แล้ว ยังไม่แตกค่ะ

บ้านนี้เพิ่งแตกได้ 6 วันนี้ค่ะ จะใช้ครีมหลักพันไม่เกี่ยว ถ้ามันจะแตกแล้ว555

ใช้เกลืออาบน้ำถูเบาๆทุกวัน ทาด้วยนีเวียตลับน้ำเงิน 8เดือนยังไม่แตกค่ะ

บ้านนี้ญาตพี่น้องไม่มีใครแตกเลยจ้าแม่คนแรกที่แตกแต่แตกตอน8เดือน

บ้านนี้ 9 เดือนกว่าแล้วไม่แตกเลยค่ะ ใช้นีเวียกับน้ำมันมะพร้าวคะ

เราใช้น้ำมันมะพร้าวค่ะยังไม่แตกเลยมาทาช่วงหลังๆด้วยตอนนี้ 31W ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทาปิโตรเลียมเจลของวาสลีนค่ะ เหนอะหน่อย แต่ไม่ลาย ไม่แตก

บ้านนี้ ทาครีมตั้งแต่รู้ว่าท้อง พอจะเข้า 8เดือน เริ่มแตกแล้วจ้า