39 ตอบกลับ

บางคน 3 4 เดือนพึ่งรู้ว่าท้องยังมีเลยค่ะ ไปหาหมอเพื่อความชัวร์ค่ะ

ท้องจ้าบ้านนี้รู้ตัวว่าท้อง5เดือนค่ะ คือปกติไม่แพ้ไม่เหนื่อย😊

ท้องค่ะ ไปหาหมอเลยจ้า จะได้ยาบำรุงครรภ์มากินตั้งแต่เนิ่น ๆ ค่ะ

ขีดชัดมาก คิดว่าท้องแน่ๆค่ะ หาหมอเพื่อความแม่นยำอีกทีนะคะ 🤗

บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลยรู้อีกทีคือ4เดือนกว่า

อาการไหนคะที่บอกได้ว่าไม่เหมือนคนท้อง 555

Super Mum

ท้องค่ะ บ้านนี้ก็ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

ต้องรู้สึกยังไงคะ ถึงจะเหมือนคนมีน้อง

ท้องชัวร์ค่ะ บ้านนี้พึ่งรุ้ตอน4เดือน

ท้องคะ เราก็ไม่มีอาการเหมือนกัน