66 ตอบกลับ

ยินดีต้อนรับสู้โลกใบใหม่นอกครรภ์คุณแม่นะคะหนูเฟ่ต์. แข็งแรง โตไวๆ ไม่ดื้อไม่ซน พึ่งพาด้วยเองได้ เป็น่รักของทุกคนนะลูกนะ

ตอนนี้พึ่ง 37+5 วีคเองค่ะ เเต่มีอาการเจ็บท้องเหมือนประจำเดือนมากๆเลยค่ะ

อิจฉาอิแม่ที่ได้แตกแล้ว บ้านนี้ 39+3แล้วยังเงียบยุเลยยยย

39+4วิคยังเงียบยุเลยค่ะทางนี้อยากเจอหน้าแล้ว

ดีใจด้วยน้ะค่ะ😊 น้องน่าชังมากเลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังจังเลยจ้า 🥰🤗

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่ารักมาก

ยินดีด้วยค่ะ😍 น่ารักน่าชังมาก❣️

ยินดีด้วยค่ะน่ารักน่าชังมากกก

ยินดีด้วยค่ะ น้องจ้ำม้ำมากค่ะ