23 ตอบกลับ

VIP Member

6 มกราเริ่มมีมูก เจ็บเตือนแล้วค่ะ แต่ก็ยังไม่ออกสักที😂

38+3แม่บ้านนี้4มกรา หมอนัดนอน.ร.พ28นี้แล้วคะคลอด29ธ.ค คะ

ดีจังเลยคะใกล้แล้วบ้านนี้7มกราไม่มีอาการอะไรเลยคะ

บ้านนี้2มกราจ้า อยากแตกแล้วจ้า ไม่มีวี่แววเลยคะ

เหมือนกันค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ 🥰

VIP Member

1 มกราค่ะ แต่เงียบมากๆๆ มีแค่ปวดท้องหายๆ

2มค.ค่ะ ตอนนี้รอลุ้นว่าจะแตกก่อนมั้ย

นัดผ่าคลอดวันที่1นี้เหมือนกันค่ะ

25มกรา เจ็บหลอกเก่งมากค่ะ❤️❤️❤️

เจ็บเตือนท้องแข็ง ร้าวลงขา เหมือนจะคลอดเลยค่ะ เราท้อง3แล้ว เลยเตรียมความพร้อมไว้ก่อน เจ็บอยู่2วันค่ะ🥰

บ้านนี้38W หมอนัดคลอด7ม.ค65

1มค ค่ะ อยากแตกแล้วค่ะ