143 ตอบกลับ

ประจำเดือนครั้งสุดท้ายมาวันที่ 25 กันยายน ค่ะ เดือนตุลา ไม่มา จนมาถึงวันที่ 12 พย มีประจำเดือนมานิดเดียว มาแค่ 2 วัน ไม่เหมือนทุกเดือนที่ผ่านมา. ปกติไม่เคยมีประจำเดือนขาดสักเดือน ขอคำปรึกษาด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ. หมอนัดวันศุกร์ นี้ค่ะ

VIP Member

ทางที่ดีไปรพ.ตรวจอีกทีนะคะ เพื่อความปลอดภัยจะได้รู้ว่าท้องกี่เดือนกี่สัปดาห์ ท้องนอกมดลูก ท้องลม และจะได้ฝากครรภ์ด้วยค่ะ

VIP Member

เชื่อว่าคุณแม่ดีใจมาก เลยอยากได้ความมั่นใจเพิ่มขึ้น เราเคยเป็น ยินดีด้วยนะค่ะ ท้องแน่นอนค่ะ

ชัดขนาดนี้ท้องค่ะ เราเพิ่งผ่านมาเหมือนกันเราเมนขาดแค่5วันมาตรวจท้องไป6สัปดาแล้วค่ะ

จริงหรอค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ

ของเราไม่มาเกือบ 2เดือน แฟนเลยไปซื้อที่ตรวจมาให้ ก้อขึ้น 2 ขีดเลยจร้า ดีใจมากกกก

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ยังไงรีบไปฝากครรภ์นะคะ คุณหมอจะได้จัดยาบำรุงมาให้ทานค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-46473)

คิดว่าท้องค่ะ แต่ถ้าอยากเอาให้ชัวร์ ไปตรวจเลือดที่รพ แล้ว กลับบ้านพอค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ขึ้นชัดขนาดนี้ท้องแน่ค่ะ รีบไปฝากท้องเลย เผลอๆ 5-6สัปดาห์แล้วนะ

ต้องรีบไปฝากแล้วแหละ ขอบคุณนะค่ะ

ที่ตรวจยี่ห้อเดียวกันเลยค่ะ หมอนัดผ่าออก 20สิงหานี้แล้วค่ะ😊😊😂