56 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 11 กค 63 ค่า ไม่รู้จะออกมาก่อนรึป่าวค่ะ ตื่นเต้นมากค่ะแม่ ยิ่งเห็นหน้ารูปในใบซาวด์แล้ว ยิ่งตื่นเต้นใหญ่เลยค่ะ

หลังเรา1วันนิ55ขปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ

แม่กี่วีคแล้วแล้วค่ะ ท้องใหญ่จัง บ้านนี้ท้องไม่สู้เลย 29วีค กำหนดคลอด24กค😘♥️

พุ่งใหญ่กว่าของแม่บ้านนี้เล่า55

VIP Member

6กค ค่ะ บ้านนี้ช่วงนี้เริ่มงอแงเหมือนเตือนอยากจะออกแล้วค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก

เจ็บหว่างขากันม่ายค่ะเจ็บแบบทรมารมาค่ะผัวด่ามึงเจ็บพุงไม่กินข้าว แต่ไม่ได้เจ็บพุงน่ะเจ็บหว่างขากัน กลัวลูกออกก่อนกำหนด หน้าจะกลับเฉยน่ะน้ำคล้ำไม่มีค่ะ

กำหนด9 กรกฎาคม ค่ะ อึดอัดเดินจะไม่ไหวแล้ว หายใจก็ลำบากมากค่ะ😓😭

จิงค่ะแม่บ้านรุ้สึกเจ็บหว่างขาค่ะ

วันเดียวเดือนเดียวกันเลยค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน 😍

อิอิ

บ้านนี้ 9 กรกฎาคม คะ ตื่นเต้นมาก จะได้เจอลูก

7ก.ค ค่ะได้ลูกชายค่ะปวดเอวข้างขวามากเลยค่ะ

10ก.คเหมือนกันจ้า ลูกชายคนแรกก้จะเห้อๆหน่อย😆

ยินด้วยค่ะ

บ้านนี้ 29 ก.ค. คร่า ท้องแรกตื่นเต้นมาก

บ้านนี้ 8 กรกฎา ค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน