82 ตอบกลับ

เป็นค่ะ น้องชอบด้านขวาได้ผู้ชายจ้า❤️

บ้านนี้ปูดข้างขวาคะ น้องเขาโก่งตัวคะ

Super Mum

น้องโก่งตัว ก็ปกติดีค่ะแม่ ไม่ต้องกังวล

ขอบคุณมากนะคะ

เป็นข้างซ้ายเหมือนกันค่ะ 33 w เเล้วค่ะ

ลูกดิ้นโก่งตัวค่ะ..ปกติ แม่นี้ก็เป็นค่ะ.

ขอบคุณคะ

น้องอยู่ตรงนั่นรึเปล่าคะเลยนูนขึ้น

ส่วนของเราจะปูดข้างขวาตลอดเลยค่ะ

น้องโกงตัวจ้า ทางทีดีพยายามนอนตะแครง

โก่งตัว7เดือนขึ้นนะคะเเม่ อันนี้เเค่มดลูกลอยตัว

ปกติค่ะ เราปูดข้างขวาน้องชอบอยุ่ขวา

ขอบคุณแม่มากคะ

ท้องปูดเพราะน้องอยู่ตรงนั้นค่ะ