35 ตอบกลับ

รีบไปหาหมอนะคะระวังเป็นภาวะแท้งคุกคามเหมือนแม่บ้านนี้นะ

ไปหาหมอค่ะ อย่าปล่อยไว้นะค่ะ ถ้ามีเลือดออกแบบนี้ค่ะ

ภาวะแท้งคุกคามค่ะ รีบหาหมอเลยค่ะเดี๋ยวไม่ทันกาล

คนท้องไม่ควรมีเลือดคะเเม่ ไปหาหมอด่วนเลยคะ

VIP Member

รีบไปหาหมอให้เร็วที่สุดเท่าที่จะเร็วได้คะ

หาหมอหรือยังคะ ถ้ายังรีบไปหาหมอดีกว่าค่ะ

รีบไปหาหมอนะคะ​คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

VIP Member

แม่ใจเย็นจังเลย เลือดออกควรไปหาหมอค่ะ

VIP Member

รีบไปหาหมอเลยคะ คนท้องไม่ควรมีเลือด

รีบหาหมอค่ะเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ.