38 ตอบกลับ

Babylove NB ใช้ไปไม่ถึง10ชิ้นส่งต่อค่ะ(เนื่องจากน้องใส่ไม่ได้แล้ว) ซื้อมา349บาทขายให้180รวมส่งค่ะ ถ้ารับวันนี้เราจะแถมกางเกงผ้าอ้อมให้ด้วย(ยังไม่ได้ใส่ซื้อมาซักแล้วเก็บ) ถ้าสนใจแอดไลน์มาสอบถามได้ค่ะ ชุดคลุมท้องก็มีให้ราคาเหมาๆ ไอดี : apsjrp

ขายแล้วค่ะ

นำมาแบ่งปัน​แม่ๆคะ​ น้องนอนได้แค่2ครั้ง​ สภาพยังดีอยู่​ ซื้อมา2990รวมส่ง​ ขายให้แม่ๆ1500รวมส่งค่ะ​ ถ้าสนใจทักมาคุยเพิ่มเติมได้น่ะค่ะ​ #แปลไกวอัตโนมัติ​มีเสียง​ดนตรี​ปรับระดับไกวได้3ระดับ

ให้ฟรีค่ะแม่ซื้อมายังไม่ได้ใช้งานแต่ซักแล้วขอแค่ค่าส่งค่ะแม่มีหมวกอีก3ใบค่ะแม่เอฟมาเยอะเกินอีกอย่างยังไม่ได้คลอดน้องด้วยค่ะ

หรือว่ายังค้างอยู่ที่ไปรษณีย์ยังไม่ออกจำหน่ายหรือเปล่า

ถุงเท้า 50 บาทคะ รวมส่งลงทะเบียนให้คะ ใส่ได้แรกเกิด ถึง 1 ขวบครึ่งคะ

ผ้าห่อตัว40บาท มีบอดี้ขาเว้าแรกเกิดตัวละ15บาทสนใจทักมาได้ค่ะ

ผ้าห่อตัว ผ้าห่ม ผ้าเช็ดตัว 50 บาท รวมส่งลงทะเบียนให้คะ

ยังอยู่ไหมค่ะ

มีผ้าอ้อมสภาพใหม่มาก ซักไว้แต่ไม่ได้ใช้ค่ะ 200฿

ขายแล้วค่ะ

รถเข็นค่ะใช้งานแค่ 2 ครั้ง ส่งต่อ 1000 สนใส ID pooy2208

VIP Member

ผ้าอ้อมสาลูค่ะ ซื้อมาม่ได้ใช้ ส่งต่อ 250รสค่ะ

VIP Member

ชุดคลุมเท้า แขนยาว ขายาวค่ะ 3 ชุด 200 รวม.ส่งค่ะ