18 ตอบกลับ

เพื่อน แม่ ฝาก พิเศษ ร.พ รัฐ ต่างจังหวัด ค่าผ่า 4000 เอง ไม่รวมค่าห้อง ถือว่า ถูกมาก ค่ะ ของแม่บ้านนี้ ผ่าเอกชน ที่ กทม ราคา สูงหน่อย แต่เอาความปลอดภัยขอลูก แม่สะดวก คลอดที่นี

39+3 ยังไม่คลอดเลยจร้า ปากมดลูกเปิด 2เซน ท้องแข็งทั้งกลางวัน-กลางคืน แต่ไม่ถี่.. มูกเลือดก็มีบ้าง #เฝ้ารอต่อไปจร้า พึ่งไปหาหมอมาเมื่อวาน หมอบอกน้องอยู่ได้ถึง42วีคค่ะ

บ้านนี้ตอน 37 วีคก็คิดเเบบนี้ เเต่ไม่ออกสักที ตอนนี้ 38+2 ก็เงียบกริบเหมือนเดิมค่าาา 😂

ตอนนี้39+3 แล้ว ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ ปากมดลูกก็ยังคงปิดสนิท 😌

ยังไงก็สู้ๆนะคะ ทุกอย่างจะผ่านไปได้ด้วยดี 😇

อยากคลอดเร็ว ปรึกษา คุณหมอ ผ่าเลยจ้า

😅 สู้ๆจ้า ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

อยากเร็ว ปรึกษา คุณหมอ ผ่าเลยจ้า

คุณแม่คลอดน้องตอน 38week 1day

40 วีค กับ 5 วันค่ะ 😁

36+5 อึดอัดมากค่ะ

42 week ค่ะ ท้อง 2 39 week