134 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะแม่ ไม่แพ้ท้องเลย หน้าใสไร้สิว ผิวใสขึ้นค่ะ

คนแรกแพ้ท้องหนักมากได้ลูกชายค่ะ คนที่2แพ้ท้องหนักได้ลุกสาวค่ะ

VIP Member

คนแรกกับท้องปัจจุบัน ไม่แพ้เลยคะ ทานได้ปกติ ได้ ผช.ทั้งคู่เลย

ท้องแรกไม่แพ้ได้ผู้ชาย ท้องสองแพ้ช่วงสามเดือนแรกได้ผู้หญิง

ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง เอ็นจอยมาก ได้ ผช ค่ะ 23วีค3วันแล้ว

บ้านนี้แพ้หนักมาก อ๊วกทั้งวันได้ ผญ แต่ชอบกินของหวานๆมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ทั้งสองท้องเลยจ้า ท้องแรกลูกสาว ท้องสองลูกชาย

บ้านนี้หน้าใสเเต่ผิวหน้าเเห้งมากค่ะ เเพ้หนักมาก ได้ผช ค้าบ

คนแรก ผช.ไม่แพ้เลย คนที่สอง แพ้สามเดือนแรกหนักมาก ได้ ผญ ค่ะ

ไม่แพ้เลย แต่หน้าแห้งมากจากเป็นคนหน้าที่มัน ได้ลูกสาวค่ะ