134 ตอบกลับ

ไม่แพ้ทั่ง2 คนเลย ชายหญิง🥰 แต่ท้องหญิงหน้าสิวขึ้น ท้องชายหน้าสดใสมากค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลย ได้ ญ ท้อง2แพ้ ได้ ช ท้อง3ก็แพ้อีก แต่ได้ ญ นะค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยมีแต่หิวอยากกินทุกอย่าง😁😅

แพ้มากไตรมาสแรก กินข้าวไม่ค่อยได้ อาเจียนเวียนหัวมาหมดได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลย 18wแล้วค่ะ ตรวจนีฟได้ลูกชาย รออัลตร้าซาวด์11พ.ค.นี้ค่ะ

TapFluencer

คนแรกไม่แพ้ ไม่โทรม ได้ชาย คนที่สอง แพ้ โทรม ช่วง3เดือนแรก ได้ หญิงค่ะ

บ้านนี้กำลังท้องลูกชาย ไม่แพ้เลยค่ะ คนแรกเป็นลูกสาวก็ไม่แพ้ค่ะ😊

เราไม่แพ้เลย ไม่มีสิว กินได้ทุกอย่าง กินอาหารรสจัด ได้ลูกสาวจ้า

บ้านนี้16+5หมอบอกน่าจะชายแต่ยังไมชัวรเพราะน้องเอาขาบังเลยดูอยาก

TapFluencer

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลยได้ลูกสาว ท้องสองแพ้หนักมากได้ลูกชาย.😂