33 ตอบกลับ

Super Mum

ขอบคุณทุกๆคนมากค่ะ กินครั้งนี้ครั้งเดียวครั้งต่อไปไม่กินแล้วค่ะ💖

เรากินค่ะ ตอนนี้ขอกินทุกอย่าง ก่อนที่คลอดมาจะไม่ได้กิน

นี่อยากกินมาก หอมสุดๆ แต่ยอมไม่กินกลัวค่ะ ท้องนี้กลัวไปหมด

เราไม่กล้ากินของหมักของดองเลยค่ะ .. บางทีอยากกินก็ต้องใจแข็ง เพื่อลูก

VIP Member

กินได้ค่ะแต่อย่ากินบ่อยนะค่ะไม่ดีต้องสุขภาพ

VIP Member

กินได้หนาเราก็กินขอแค่มันทำสุขร้อนก็กินได้ค่ะ

ขอสอบถามหน่อยจ้า ว่า10สัปดาห์ เท่ากับกี่เดือนคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ทานนะ แต่นานๆจะกินที ไม่ได้กินบ่อย

เราเคยทานครั้งนึง มันอดใจไม่ไหว😅😅

นานๆกินทีจ้าของดองไม่ควรทานเยอะ