ลูกผื่นขึ้นเยอะมากใช้ครีมอะไรก็ไม่หาย

ตั้งแต่วันที่ปู่หอมแก้มลูกก็เป็นผื่นมาเกือบจะ2เดือนแล้วไม่หายสักทีพอมาวันนี้เป็นหนักกว่าเดิมอีกค่ะทำยังไงดีค่ะมีใครแนะนำครีมดีๆได้บ้างค่ะใช้ซูโดครีมกับfae&maeไม่หายค่ะ?

ลูกผื่นขึ้นเยอะมากใช้ครีมอะไรก็ไม่หาย
98 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กินนมแม่มั้ยคะ แพ้อาหารผ่านน้ำนมมั้ยน้อ

หาหมอค่ะ ปล่อยมาถึง2เดือน หนักแล้วนะคะ

ลูกเป็นเหมือนกันค่ะใช้ครีมตัวนี้หายค่ะ

Post reply image
5y ago

ลูกแพ้ครีมตัวนี้เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ใช้ตัวนี้กับเบบี้ออยทาค่ะ

Post reply image

หาหมอดีกว่าคะ ดูเป็นเยอะมาก สงสาร

แม่ต้องเข้มงวดเรื่องหอมแก้มนะคะ

VIP Member

น่าสงสารจัง ขอให้น้องหายไวๆนะคะ

รีบพาไปหาหมอเถอะค่ะ สงสารจังเลย

บีแพนเธนซินซิเดิร์ม ค่ะ ใช้ดี

รีบพาไปหาหมอเถอะค่ะสงสารน้อง