71 ตอบกลับ

17+4wไม่แพ้เหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าเป็นที่ฮอร์โมนส์ค่ะ

หนูไม่เคยแพ้ท้องเลยตั้งแต่สัปดาห์ที่ 1-3 เป็นผ.ชด้วย

บ้านนี้7เดือนแล้วไม่แพ้เลย กินนอนปกติทุกอย่างค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ยันคลอดเลยจ้า ไม่เสี่ยงอะไรนะคะ

TapFluencer

ท้องแรกไม่แพ้อะไรเลยค่ะลูกออกมาแข็งแรง #ลูกสาว

ปกติค่ะ บางคนแพ้มาก แพ้น้อยบางคนก็ไม่แพ้เลยจ้า

ดีเเล้วค่ะ บ้านนี้ท้องที่3เเพ้มาเกือบทุกอาการ

เราก้ไม่แพ้คะ สบายๆ ทำงานปกติ น้องผู้ชายค่ะ

VIP Member

ปกติจ้า ท้องมา8เดือนกว่าไม่แพ้เลยเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันค่ะ แค่มีเพลีย เหนื่อยบ้างค่ะ