258 ตอบกลับ

ขอให้พระคุ้มครองน้องนะคะ แข็งแรงไวๆได้กลับบ้านเร็วๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะคุนแม่ขอให้น้องแข็งเเรงกับบ้านได้ไวๆนะค่ะ

ขอให้น้องหายไวๆ แข็งแรงๆนะคะคุณแม่ก็สู้ๆนะอดทนค่ะ

สู้ๆๆนะค่ะขอให้น้องปลอดภัยและดีขึ้นเรื่อยๆๆนะค่ะ

ขอให้น้องหายไว ๆ คะแม่ สู้และอดทนเพื่อเจ้าตัวเล็ก

ตอนตั้งครรภ์ปกติทุกอย่างใช่ไหมค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะแม่

สู้ๆนะค่ะแม่

ขอให้หายไวๆ ได้กลับบ้านเร็วๆนะคะ น้องเก่งมากเลย

สู้ๆๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะให้น้องหายไวๆๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ อยู่กับคุณหมอเดียวน้องก็หายค่ะ

สู้ๆนะคะ ตัวเล็กหายเร็วๆนะลูกได้กล้บบ้านเรานะ