258 ตอบกลับ

ลูกเราก็เป็นค่ะ1อาทิตย์น้องก็ได้ออกจาก รพ.ค่ะ ตอนนี้น้องจะสิบขวบแล้วค่ะ

อัพเดต​จ้าตอนนี้จะเข้า6เดือนแล้วสมบูรณ์​แข็งแรง​ดีครับ😍😍😍

กลับบ้านเรานะลูก เข้าใจดีค่ะลูกสาวก็เคยอยู่ ไอซียูเด็กเหมือนกันค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก้อแข็งแรง คุณแม่ก้อต้องแข็งแรงด้วยนะค่ะ

ขอให้​น้อง​แข็งแรง​เร็ว​ๆ​ค่ะ​ เป็น​กำลังใจ​ให้คุณแม่ด้วยค่ะ

สู้ๆนะคะ เราแค่น้องต้องส่องไฟภาวะตัวเหลืองเราก็สงสารลูกแล้ว

สู้ๆนะค่ะคุณแม่​ ขอให้น้องดีวันดีคืนค่ะ​ แข็งแรง​ไวๆนะค่ะ

สู้ๆๆค่ะเป็นกำลังใจให้ น้องแข็งแรงไว้ๆนะจะได้กลับบ้านกัน

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และลูกคะ✌🏻🥰

VIP Member

หายดีเร็ววันปรกติดีทุกอย่างเนาะหนูจะได้กลับบ้านกับแม่✌✌