640 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนนี้ยังไหวคะ พอท้องใหญ่ๆมา ก็ควรบอกเขาช่วยบ้าง

เราก็ทำเองทุกอย่างคะ6เดือนแล้วตอนนี้อยู่คนเดียว

ทำเองเหมือนกันค่ะ แค่เลี่ยงไม่ยกของหนักเท่านั้น

บ้านนี้ทำงานบ้านเองทุกอย่างคะ ยกเว้นล้างห้องน้ำ

บ้านนี้​ 6เดือน​แล้วทำเองทุกอย่าง​เช่นกันจร้าาา

บ้านนี้ทำงานปกติค่ะ จนได้8เดือนกว่าถึงลาคลอดค่ะ

บ้านนี้ 38w.จะคลอดเเล้ว ก้ยัง ทำเหมือนเดิมจ้า ทำเอง

6เดือนแล้วก็ยังทำวานทุกอ่างเหมือรคนปกติทั่วไป​

ของเราก่ทำแต่เว้นยกของหนักเพราะเราปากมดลูกต่ำ

บ้านนี้ทำทุกอย่างเองหมด พ่อน้องอยู่ในเรือนจำ😅