867 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้พอเล่าให้ฟัง โดนว่าเลยค่ะ ว่าคิดมากรึป่าว บ้ารึป่าว เป็นแบบนี้ตอนท้องแรกค่ะ ตอนนี้ท้องสองไม่คิดมากแล้ว อย่าคิดมากนะค่ะเดี๋ยวจะมีผลต่อตัวเล็ก

เคยเปนค่ะ แร้วก้บอกสามีว่าฝรรเห้นไปนอนกะคนอื่นมีคนอื่นทั้งๆที่เค้าทำงานแทบม่มีเวลา เค้าบอกว่าเราระแวงคิดมากเเร้วเก้บไปฝรร ก้น้อยใจน่ะ5555+นางบอกอย่าคิดมากเค้าม่มีใครหรอก

ถ้าใจเรายังคิด และระแวง จากจิตใต้สำนึก คุณแม่ก็เก็บไปฝันอยู่เรื่อยๆค่ะ เราต้องเปลี่ยนที่ใจเราก่อน ไม่คิด ไม่ระแวง มองแต่สิ่งดีๆของสามี มันก็ทำให้คุณแม่สบายใจ สู้ๆค่ะคุณแม่

ฝันแต่ว่าแฟนกลับไปหาแฟนเก่าค่ะ ฝันอยู่นั่นแหละ แล้วในฝันเขาบอกอีกว่าไม่รักจะไม่ยุ่งดัวยแล้ว ตื่นมาอิแม่หน้างอคอหักสุดๆ ส่วนอิพ่อนั่งงงเลยค่ะ แล้วก็ต้องมาโอ๋ตามเสต็ปค่ะ5555

ฝันเหมือนกันเลยคะ แต่แฟนอยุ่ด้วยทำงานด้วยกันแค่ฝันก็จิตตกละค่ะ

เคยฝันว่าสามีมีชู้เหมือนกันค่ะ พอสะดุ้งตื่นก็แอบร้องไห้คนเดียว เขาบอกว่าเป็นที่ฮอร์โมนคนท้องจะขี้หงุดหงิดง่ายขี้น้อยใจง่าย #แล้วก็คิดมาก #แต่เราก็คิดมากไปเองนั้นแหละ

ตั้งแต่ท้องคือฝรรนว่าแฟนมีชู้ตลอดเลยค่ะ แร้วอีผุ้หญิงที่เป้นชุ้ในฝรรก้ไล่เรากับลูกออกจากบ้านด้วยแหละ สดุ้งตื่นขึ้นมาคือโกดมากอยากจะฆ่าแฟนกะชุ้ของมันให้ตาย555😂🤣🤣🤣🤣

บ้านนี้ก็ฝันบ่อยมากเลยค่ะ ว่าโดนนอกใจ แถมชู้ยังท้องแข่งกับเราด้วยค่ะ แต่ก็นะ พอเห็นหน้าเค้าเรื่องฝันก็หายไปเลยค่ะ แต่พยายามไม่คิดมากนะคะ กลัวน้องจะได้รับผลไปด้วยค่ะ

ไตรมาสที่3ฝันบ่อยมากค่ะ ตื่นมาคือร้องไห้ตลอด ฝันเห็นแฟนเรากลับไปหาผู้หญิงคนนี้ตลอด ฝันกี่ครั้งก็ผู้หญิงคนนี้ คงฝังใจกับเรื่องนี้มาก แอบกลัวมากว่าเขาจะทิ้งเราไปอีก😢

ฝันบ่อยฝันตลอดคะ น้อยใจเขามากในฝันมันทำให้เรามีน้ำตาจริงๆนะคะ เขาบอกว่าคิดมากละสิ แต่มันก็เป็นแค่ความฝันนะคะถ้าเขามีจริงๆเราเองจะรู้สึกได้เลยว่ามันไม่เหมือนเดิม😁

ฝันเหมือนกันค่ะแม่ ตื่นมายังงอนสามีไม่หายเลย คิดว่ามันเป็นจริง ทั้งๆที่สามีไม่มีเรื่องผู้หญิงเลยค่ะ บ้างานสุดๆ แต่ผ่านไปสองสามวันเดี๋ยวก็ลืม คุณมาทำใจ้ย็นๆไว้นะคะ