4 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เดินขึ้น-ลงบันไดทุกวัน จนวันที่ไปรพ.คลอดน้อง แต่แม่ก็จับราวบันไดให้แน่นๆด้วยนะคะ บ้านนี้เคยตกบันไดไปทีนึง ตอนท้องได้6เดือน เข็ดหลาบเลย ดีที่ไม่เป็นอะไร

นี่ก็ท้องได้2เดือน1สัปดา6วันแล้วค่ะ ยังทำงานปกติแต่เริ่มน่ามืดบ่อยๆ ยกน้ำหนักๆ ยกของหนักๆอยู่ค่ะแต่ดีหน่อยที่ทำแค่อาทิตล่ะ1-2วันค่ะ

VIP Member

ของเราตอนนี้ 32w3d เดินขึ้นลงบันได 5 ชั้นทุกวันเลยคะ จนตอนนี้ขาบวมมากจนต้องลดหรือเลี่ยงการเดินแล้วคะ

ขอบคุณค่ะ สบายใจขึ้นแล้วค่ะ จะระวังให้มากๆ