42 ตอบกลับ

ท้องออกกว่าบ้านนี้อีกค่ะ บ้านนี้ตอน4เดือนเหมือนคนไม่ท้องเลย😂บวกกับแม่ตัวเล็กด้วยจ้าท้องเลยไม่ออก ตอนนี้6เดือนท้องออกนิดเดียวเอง😂

VIP Member

ท้องเล็กไม่เล็กไม่สำคัญค่ะ ขอแค่เด็กแข็งแรง​น้ำหนักตามเกณฑ์​ก็พอค่ะ

เราก็4เดือนเล็กกว่านี้อีกคะมีแต่คนบอกว่าระวังลูกไม่แข็งแรงแอบกลัว😂

เหมือนกันเลยค่ะ กังวลมากก ท้องไม่ออกอีกเครียดมากเลย

จะ4เดือนเเล้ว ใครๆก้ถามว่าเเฝดไหมเห็นท้องใหญ่😅😅😅

VIP Member

ไม่เล็กนะคะเท่าเรา6เดือนท้องแรกเหมือนกัน

ขอถามหน่อยจ้าา​ น้องเริ่มดิ้นหรือยังจ้ะ

ไม่เล็กนะคะ ใหญ่กว่าบ้านนี้ 5 เดือนอีกค่ะ

ไม่เล็กจร้าแม่ เท่าบ้านนี้ 6เดือนเลยค่ะ

จะ5เดือนเเล้วท้องเล็กกว่านี้อีกจ้า🤣

6เดือนกว่า กำลังจะเข้าเดือนที่7 ค่าา