135 ตอบกลับ

กำหนดคลอดเดือนกันยา ยังไม่รู้เพศ เเต่พ่อเขาตั้งชื่อไว้รอเเล้วจ้า ถ้าเป็นผู้หญิง. ชื้อน้องโดนัท ถ้าเป็นผู้ชาย.แม่ให้ชื่อน้องโปเต้จ้า

2คนแรกผู้ชายค่ะ ชื่อ ออมสินกับอองตอง ท้อง3เป็นผู้หญิงค่ะ ตั้งให้ชื่อต่างจากพี่น้องเลยค่ะ ชื่อ หนมปังปิ้ง พี่ๆเค้าช่วยกันตั้งค่ะ555

บ้านนี้ได้ลูกชายจ้าพ่อชื่อศราวุฒิ ลูกชื่อณัฐวุฒิ ชื่อเล่นน้องไตเติ้ลจ้า พ่อชื่อต้อม บ้านนี้เอาชื่อคล้ายพ่อค่ะ

ลูกคนแรกชื่อ ขนมปัง ค่ะ ท้อง2ถ้าได้ผู้หญิงว่าจะให้ชื่อทับทิม ผู้ชายชื่อ ราโอ (พ่อนางตั้งชื่อเล่นเราตั้งชื่อจริง )

ถ้าลูกสาวจะตั้งว่าน้องเฌอกะกาโต๊ะ ถ้าชายจะตังว่าคิมค้ะ แต่ตอนนี้26+1หมอยังบอกแม่ชัดไม่ได้ว่าหญิงหรอชายค้ะ

น้องเพศชาย​ค่ะ​ตอนนี้อยู่ในท้องอยู่เลย​ 29​ วีคแล้ว ว่าจะตัังชื่อ​ น้ำน่าน​ แต่ชื่อจริงยังคิดไม่ออกเลยค่ะ

ชื่อ ดช.ณภัทร น้องกระต๊อบค่ะ...รึน้องสต๊อฟก้ได้ เพราะพี่สาวเขาชื่อกระติ๊บ รึสติ๊ฟค่ะ...ชื่อโอเคไหมค่ะ

ชื่อนี้ไม่ได้ดูวันเดือนปีเลย...คิดได้ก้ตั้งเลยค่ะ...ขอให้คลอดง่ายๆน๊ค่ะ😊

VIP Member

ถ้าผญ.ชื่อ อิงฟ้า ผช.ชื่อ อินทัช คะ คลอดเดือนก.ย. แต่ยังไม่รู้เพศเลย น้องดิ้นตลอดไม่ยอมให้ดูเลยคะ 😅☺

ยังไม่รู้เพศค่ะ​ ผช.ให้ชื่ิอ​ ลูก้า ผญ.ให้ชื่อ​ เซญ่า​ ค่ะ💓💓ชื่อจิงก็ชื่อเดียวกับชื่อเล่นเลยค่ะ

ถ้าลูกสาวจะตั้งชื่อว่า มัทรี มัทธิชา ลูกชาย เสือ ศุภฤกษ์ รอลุ้นอยู่ค่ะจะได้ใช้ชื่อไหน 15 weekแล้ว.