11 ตอบกลับ

ปวดท้อง ปวดหลังมากไหมคะ ช่วงแรกเป็นนะคะ คิดว่าเมนส์ล้างหน้าเหมือนที่เค้าพูดกัน ทนปวดได้จนมีเลือดแดงสด พอไปหาหมอปรากฎว่า เป็นภาวะแท้งคุกคามค่ะ ควรรีบหาหมอนะคะ และควรนอนพักติดเตียงไปเลย

ไม่ปวด เลยค่ะ อยากไปหาหมอมาก คลินิก ที่เคยไป ตอนนี้ก็ปิดแล้ว 😥😥 แถม ติดเสาร์อาทิตย์ อีก 😭

เคยเป็นค่ะมีหลายรูปแบบแหละหลายสาเหตุค่ะ 1.แท้งคุกคาม 2.มดลูกอักเสบ 3.เลือดล้างน่าเด็ก 4.เกิดการขยายตัวของมดลูกค่ะ ทางที่ดีคุณแม่ควรไปพบหมอค่ะ

รีบหาหมอเลยคะ เคยเป็นคะ เสี่ยงภาวะแท้งคุกคาม ขอให้ปลอดภัยนะคะ

ถ้าตกขาวเปลี่ยนสีควรไปหาหมอนะแม่ เบล่อภาพด้วยจ้า

เคยเป็นค่ะ ไปหาหมอมดลูกอักเสบค่ะรีบหาหมอนะคะ

เบลอภาพด้วยค่ะแม่ ถ้ากังวลก็ไปหาหมอนะคะ

VIP Member

เคยเป็นค่ะ แท้งคุกคาม

แก้ไขด้วยค่ะ

รีบหาหมอค่ะ

ไปหาหมอค่ะ