6 ตอบกลับ

ฉีดยากันแท้งมาแล้วต้องห้ามกระทบกระเทือนเด็ดขาดนะคะยืน เดิน นั่งนอนอย่างมีสติสุดเลยค่ะ ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ^^

VIP Member

เรามีออกเหมือนกันแต่พอฉีดยาเปลี่ยนเป็นสีคล้ำแล้วก็หายไปค่ะ ตอนนี้ไม่มีอะไร ลูกแข็งแรงดีค่ะ

ขอบคุณค่า

คุณแม่คะ อาการเลือดออกคุณหมอบอกว่าเป็นเพราะ ลูกฝังตัวต่ำรึป่าวคะ พอดีเราพึ่งเป็นวันนี้ 😰

ของเราทำไมหมอให้ยากินกั้นแท้ง..ไม่ได้ฉีดงงมากคะ..

ไปหาหมออีกครั้งดีกว่านะครับ เพื่อความปลอดภัยของคุณแม่และตัวน้องนะครับ

ขอบคุณมากค่ะ ไปพบหมออีกครั้งแล้วค่ะ ตอนนี้ที่ทำได้คือนอนพักนิ่งๆค่ะ วันนี้เป็นเลือดสีน้ำตาลออกมาตอนเช้า พอตกบ่ายมาก็หยุดไปแล้วค่ะ ^^

วิธีดูแล หลายคนไม่รู้วิธี ก็ตกเลือดซ้ำๆ จนแท้ง ไม่อยากแท้งทำตามนะคะ

ขอบคุณค่า

ไปหาหมอเลยค่ะ อย่าไปไว้นานนะค่ะ

ขอบคุณค่า ตอนนี้หยุดไหลแล้วค่ะ ลุ้นๆให้หายนะคะ ❤️❤️