34 ตอบกลับ

ดีแล้วค่ะที่ไม่มีเลือดออก เพราะถ้ามีเลือดออก นี่คือเสี่ยงแท้งนะคะ

VIP Member

ไม่มีคะเลือดล้างน่าเด็ก เราไม่เคยมีเลือดออกเเม้แต่นิดเดียวเลยจ้า

VIP Member

ปกติค่ะ ถ้ามีเลือดอาจจะเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ ใม่มีเลือดดีแล้วค่ะ

VIP Member

ไม่มีเลือดออกดีแล้วค่ะแม่ บ้านนี้เลือดออกแต่เป็นแท้งคุกคามค่ะ

VIP Member

ใครบอกว่าต้องมีคะ ? คนท้องไม่มีเลือดออกนะ ถ้ามีคือเสี่ยงแท้งจ้า

คนท้องไม่ควรมีเลือดค่ะ ทางการแพทย์เลือดล้างหน้าเด็กไม่มีนะคะ

เราก็ไม่มีค่ะ ทุกอย่างปกติดี คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

จำเป็นต้องมีเหรอคะ บ้านนี้ 36w ไม่เห็นมีเลือดสักหยด

ไม่มีเลือด ถูกต้องแล้วคะ ถ้ามีถือว่าภาวะเสี่ยงคะ

ไม่มีคำว่า " เลือดล้างหน้าเด็ก " ในทางการแพทย์นะคะ