29 ตอบกลับ

ใช้ดีเลยค่ะ ทาร่วมกับน้ำมันมะพร้าว บ้านนี้ผิวใสและไม่มีแตกเลยจนพยาบาลชมผิว และถามเคล็ดลับค่ะ และดื่มน้ำเปล่าเยอะๆด้วยนะคะ

เราใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นทาก่อน แล้วโบกนีเวียตัวนี้ทับอีกทีค่ะ เหนียวกันเลยทีเดียว แต่ดีกว่าไม่ใช้ค่ะเพราะมันคันมากกก

เราใช้ร่วมกับน้ำมันมะพร้าว ทาน้ำมันมะพร้าวก่อนค่อยทาครีม ตอนนี้30วีค ยังไม่แตกจ้า

ใช้ได้จ้า ใช้ดีด้วย บ้านนี้ใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้องจนตอนนี้ 35W แล้วยังไม่แตกเลยจ้า

VIP Member

ใช้ได้ค่ะ แต่เราทาเบบี้ออยก่อน แล้วค่อยทาตัวนี้ตาม จะไม่เหนียวมากค่ะ

ใช้ได้ค่ะแต่เนื้อครีมจะหนืดมากเลย บ้านนี้ใช้สลับกับไบโอออย และpalmer’s

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะ ทาคู่กับจอห์นสันออยจะได้ไม่หนืด เกลี่ยง่ายด้วยค่ะ

ได้ค่ะแต่จะเหนอะมากเหมาะกับอากาศเย็นๆๆค่ะขนาดแอร์ยังเอามะอยุ่

ใช้ได้ค่ะหนูใช้แต่ท้องเดือนแรกจนตอนนี้แปดเดือนกว่าแล้วค่ะ

VIP Member

1-7ดีมากๆๆค่ะ8เดือนมารอยมาได้ไงไม่รู้ เอาไม่อยู่

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ทาตั้งแต่3-4 เดือน พอเข้าเดือนที่6-7 ไม่รอดจ้า ค่อยๆแตกมาเลย55 อาจจะเป็นเพราะ ท้องขยายเร็วไปด้วยมั้งคะ ทั้งครีมทั้งออยก็เอาไม่อยู่ 😁😁😁😁