50 ตอบกลับ

ผ่า+ทำหมัน เหมือนกันค่ะ ใกล้จะครบ 1 อาทิตย์แล้ว ปวดท้องน้อยแบบ ตึงๆ หน่วงๆ

ยินดีด้วยนะคะ ❤ นน.ดีมากเลยคะ ชื่อ น้องภูผา คะ แนะนำเฉยๆ นะคะแม่ 😊

ยินดีด้วยจ๊า ขอให้เลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงๆ คุณแม่ฟื้นตัวไวๆนะจ๊ะ

VIP Member

มีอาการอะไรมั้ยคะแม่ บ้านนี้ 38+2 เงียบกริบจังเลย

วันนี้เริ่มปวดเหมือนกันค่ะ

สอบถามค่ะ ทำหมันพร้อมผ่า เสีย คชจ.เพิ่มมั๊ยคะ

ยังไม่ทราบเหมือนกันค่ะแม่ พอดีเป็นเคสด่วน

ใช่คะบ้านนี้ก็อยากแตกแล้วคะยินดีด้วยคะ

VIP Member

อิจฉาจังอยากแตก แล้วอยากนอนกอดแล้ววว 🤰

ยินดีด้วยคร้า น่ารักน่าชังมากลูก

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ชื่อน้องต้นไม้ค่ะ

อยากเเตกบ้างจังบ้านนี้40+2เเล้ว