จะคลอดแล้วจ้า38week

ตอนแรกกังวลค่ะเราตรวจเจอเบาหวานตอนท้องน้ำตาลขึ้นถึง200กว่าหมอให้ฉีดอินซูลินตั้งแต่ตอนที่ไปฝากครรภ์เลยแล้วพอใกล้ถึงกำหนดน้ำตาลลดลงคือก่อนกินข้าว80-90 หลังกินไม่ถึง120ดีใจค่ะแล้วก็มาเกิดเรื่องต้องคลอดน้องค่ะใจนึงกลัวมากใจนึงก็กังวลกลัวน้องไม่แข็งแรงพอมาดูปรากฏว่าเลย37weekไปแล้วสบายใจเลยค่ะเรื่องเกิดเพราะความดันเราสูงค่ะ136/98หมอให้นอนโรงบาลเช็คดูความดันขึ้นๆลงๆสรุปได้ผ่าออกจ้าพรุ่งนี้ตอน9โมงหมอกำชับอย่างดี21/11/62 ตื่นเต้นค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ว๊าว ดีใจด้วยนะคะ