55 ตอบกลับ

บ้านนี้23พฤศภานี้ละค่ะโคตรอึดอัดปวดท้องท้องปั้นนอนกะไม่ได้เดินกะเหมือนแพนกวิ่น

TapFluencer

31 กค. ค่ะ นน.ขึ้นมา 7 โล ปวดหลัง ท้องผูก กินข้าวได้ไม่เยอะแน่น สารพัดค่ะ สิวก็เห่อ 😂

ทีม31 กค ปวดเอวปวดหลังปวดก้นต้นขา อาหารไม่ย่อย กรดไหลย้อน สู้หนักมากค่ะตอนนี้

ขนาดทีมสิงหา ตอนนี้ก็อุ้ยอ้ายแล้วค่ะ สู้ไปด้วยกันค่ะแม่🥲🥲🥰

ทีม20กรกฎาคม​ค่ะ​ ปวดต้นขา​ ปวดน้องสาว​ ปวดหลังนิดหน่อย​ค่ะ​ ท้องเล็ก​ค่ะ

12กรกฎาค้าา​ เริ่มมีอาการปวดหลัง​ เจ้บท้องตอนตื่นนอนค่ะมันจะเปนไรไหมค่ะ555

เป็นคะ เดินไม่ไหว ปวดหลัง ปวดมดลูก ไม่สบายตัว งอแงด้วยตอนนี้ ดีนะพ่อเอาใจ

1 กรกฎาคม อุ้ยอ้ายมากเลยตอนนี้ลุกนั่งลำบากมาก ปวดขามือเท้าบวมไปหมด😅

ไม่มากเท่าไหร่ค่ะ นวดๆ เวลานอนเอาหมอนมาหนุนก้อพอช่วยได้อยู่นะคะ เวลาเดินมากๆนั่งมากๆก้อเป็นเหมือนกัน

ปวดหลังปวดขามากค่ะลูกดิ้นตลอดปวดท้องจนจุกค่ะแต่ก้ยังทำงานอยู่ค่ะ

ปวดหลังปวดขามากค่ะแล้วก็หน่วงๆจิมิด้วยแทบจะเดินไม่ไหวแล้วแม่😅😅😅