38 ตอบกลับ

สิวเห่อเหมือนกันค่ะแต่จะขึ้นหลังมากกว่าตอนไตรมาสแรก... ไตรมาส2เริ่มลดๆพอจะเข้าไตรมาสสุดท้ายทยอยขึ้นอีกรอบ😥

VIP Member

ลองใช้ตัวนี้ล้างหน้าดูค่ะ ตอนนี้ใช้เหมือนกันสิวหายเรื่อยๆไม่มีรอยดำด้วย แถมปลอดภัยคนท้องใช้ได้ด้วยค่ะ

บ้านนี้ซื้อเป็นขวดใหญ่ที่วัตสันค่ะ 1,000 กว่าบาทใช้ได้หลายเดือน แต่ขวดเล็กๆก็มีค่ะ 100 กว่าบาท

บ้านนี้เป็นที่หลังค่ะ จากไม่มีขึ้นมาเต็มเลย ภาวนาอย่าให้ขึ้นหน้าแม่ยังต้องทำงานพบเจอผู้คนอีกเยอะ😂😂

เป็นเหมือนกันคะ แต่พอเข้าเดือนที่5-6 จะหายเองคะ ตอนนี้ท้องได้ 7 เดือนสิวไม่มีสักเม็ดเลย

เป็นค่ะ​ ทำใจค่ะ​ คลอดแล้วเดี้ยวหายไปเอง​ ห้ามใช้ยารักษาสิวน่ะค่ะ​ อันตราย​มาก​

บ้านนี้ก็เป็นคะ ดีหน่อบที่หน้าไม่โทรม ก่อนท้องไม่มีสิว พอท้องสิวขึ้นเต็มเลยคะ

VIP Member

เป็นค่ะ จากที่ไม่เคยมีสิว สิวบุกเต็มหน้าเลย แม่ใช้ kiehls + ล้างหน้าให้สะอาดนะคะ

เป็นค๊าาา เต็มหน้า เต็มหลัง เลยค่ะ ตอนนี้ 29week เริ่มกลับมาเป็นปกติแล้วค่ะ

เปนตั่งเเต่เริ่มมีลูกจนตอนนี้จะคลอดแล้วยังขยันขึ้นเหมือนเดิมค่ะ

บ้านนี้เห่อตอนช่วงแพ้ท้อง พอเข้าเดือนที่4ก็เริ่มดีขึ้นมาเรื่อยๆค่ะ

จริงๆค่ะแม่