15 ตอบกลับ

ซาวตอน11wค่ะ เห็นน้องประมาณนี้ เครื่องซาว รพ.ไม่ค่อยดีคุณหมอเลยบอกภาพไม่ค่อยสวย คำถามแรกที่ถามหมอเลย "เห็นตัวน้องมั้ยคะ"😄

ของทางนี้ขาววอกมองไม่ออกเลยค่ะ 555555 ดีที่ยังได้เห็นการกระพริบของหัวใจอยู่ เห็นของคนอื่นเป็นตัวเป็นตนชัดเจนเลย 55555

อันนี้ ตอน 12w4d ค่ะ ขนาด 6.42cm. ลูกกำลังเอามือก่ายหน้าผากเลย 🤣🤣

ตอนนี้12+5แต่ยังไม่เคยไปซาวเลยค่ะดูของแม่ๆนี้ไปก่อนละกัน

TapFluencer

ซาวด์ตอน 12 วีคกับอีก 3 วัน ขนาดประมาณ 6 ซม.ค่ะ

เริ่มเป็นตัวแล้วใช่ไหมคะ มีอาการแพ้ไหมคะ

พึ่งอุลตร้าซาวด์มาวันนี้เลยคะ

ในคลิปวิดีโอกำลังดิ้นเก่งคะ

11+2 ตัวแค่นี้ดิ้นเก่งแล้วน๊า

12week พอดีเรยค่ะซาวด์เมื่อวาน

ซาวตอน11+5 ตอนนี้แม่13+3แล้ว

เพิ่งซาวด์เมื่อวานค่ะ🥰

ไม่ค่อยเป็นค่ะ ส่วนตัวกินโยเกิร์ตและนมพวกที่มีจุลินทรีย์ไปด้วยค่ะ

ขนาดประมาณ 6 ซม.ค่ะ