46 ตอบกลับ

ตอนท้องใช้อะไรก็ไม่หายหรอกจ้าพอคลอดน้องแล้วเดี๋ยวก็ค่อยๆจางจ้า

คลอดลูกแล้วจะค่อยๆหายไปเองค่ะ เป็นเพราะฮอร์โมน​ของเราค่ะแม่

ทำใจคะ พอคลอดมันจะค่อยๆหายไปเองโดยที่ไม่ต้องทาอะไรเลย

ลองวิธีธรรมชาติไปก่อนนะแม่ หลังคลอดจะค่อย ๆ ดีขึ้นค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ดำเหมือนกันค่ะรอดูหลังคลอดน่าจะดีขึ้นค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ได้แต่ทำใจหลังคลอดค่อยหาอะไรทา

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ/คอดำ,รักแร้ดำ,ขาหนีบดำ

เปนเหมือนกัน ตอนนี้คลอดน้องแล้ว เริ่มดีขึ้นจ้า

บ้านนี้ก็ดำค่ะปล่อยเลยรอหลังคลอดค่อยบำรุงค่ะ

หลังคลอดหายเองค่ะ ช่วงนี้ก็อดทนไปก่อนนะคะ