36 ตอบกลับ

ทางนี้เปลี่ยนนมให้น้องเป็น เอนฟาสูตรสีเขียว ถ่ายง่ายเลยค่ะ

แม่อาหารที่กากใยเยอะๆคะ บ้านนี้เคยเป็นกินส้มผักบุ้งเยอะๆ

คนที่จะแนะนำแม่ได้ดีที่สุดคือคุณหมอคะแม่

แม่ลองกินส้มดูนะค่ะ แล้วให้นมลูกน้องน่าจะถ่าย ลองดูนะแม่

ลองดูวิธีนวดท้องในยูทูปดูค่ะแม่กับลองเปลี่ยนนมดูค่ะ☺️

ตอนนี้น้อง 3เดือน 18วัน เริ่มถ่าย ยาก แล้วค่ะ นมแม่ 100%

รองเปลี่ยนนมคะ s26 ถ่ายง่ายคะ

สูตรไหนคะ มีหลายสูตรมาก s26

ทางเราก็ให้กินนมส่วนหน้าค่ะ ถ่ายคล่องเลย

ลองเอาสำลีชุบน้ำอุ่น นวดๆ ก้นน้อง ดูค่ะ

ให้นมแม่ส่วนหน้าเยอะๆไปค่ะ

นมส่วนหน้ากับส่วนหลังนี่คือยังไงหรอคะเราไม่เข้าใจ คือมือใหม่จริงๆ