78 ตอบกลับ

VIP Member

ทำใม ท้องต้องมีเลือดออกค้ะ ใม่มีเลือดออกก้อปกติดียุวแล้ว แม่เข้าใจอะใรผิดหรือปล่าวค้ะ

บ้านนี้มีเลือด จนต้องแอดมิดเลยค่ะ แถมต้องฉีดยากันแท้งอีกต่างหาก มีเลือดออกไม่ดีหรอกค่ะ

VIP Member

ไม่มีเลือดออกเหมือนคนอื่น ? คนอื่นคือคนไหน คนอื่นคือคนที่ไม่ปกติจ้าที่มีเลือดออกน่ะ

เข้าใจว่าน่าจะหมายถึงเลือดล้างหน้ารึเปล่าค่ะ ภาวะที่ตัวอ่อนต้องไปฝังในมดลูกหรือ???

เลือดล้างหน้าเด็กจะมีในหญิงมีครรภ์แต่ไม่ทุกคนค่ะ เราเองก็ไม่มีเลือดล้างหน้าเด็ก

ไม่มีเลือดออกสิคะดี คนที่มีเลือดออกคือผิดปกติค่ะ คุณไม่มีเลือดออกน่ะ ปกติแล้ว

ไม่มีเลือดคือปกติค่ะแต่ถ้ามีเลือดไม่ว่าจะน้อยหรือมากก็ให้รีบไปหาหมอค่ะ

ไม่มีเลือกออกก็ดีแล้วนิค่ะ คนอื่นที่มีเลือดออกอาจมีภาวะแท้งคุกคาม🙄🙄

ท้องแล้ว​ไม่ควรมี​เลือด​ออก​ค่ะเพราะนั่นคือคุณ​กำลัง​เจอแท้งคุกคาม​

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกคะ อันนี้คือดีคะ ปกติคะ ถ้าเลือดออกคือเสี่ยงคะ