203 ตอบกลับ

โห้! แฝด3ดีใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่

VIP Member

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ 🥰

ดีใจด้วยน่ะ..ขอให้แม่และเด็กๆๆแข็งแรงทุกคนนะ

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ ตื่นเต้นแทนจังเลย ทีเดียวแฝด 3(^_^)

คุณแม่แฝด 3 ยินดีด้วยค่า ☺️☺️ ของเรา แฝด 2 ค่ะ

แม่ท้องแฝดธรรมชาติไหมค่ะ😊😊อยากเจอแบบนี้บ้าง

ดีจังเรยค่ะบ้านนี้ก้อยากมีแฝดแต่ผิดหวัง

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่และลูกจ้า

ดีใจด้วยนะค่ะขอให้น้องแข็งเเรงทุกคนนะค่ะ

โห มา 3 คนเลย ดีใจด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ