203 ตอบกลับ

ยินดีด้วยคะ ทางนี้ก็อยากได้แฝด แต่มาเดี่ยวสะก่อน

สุ้ๆค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงสุขภาพดีทั้งสามเลยนะค่ะ

หู้ยยยินดีด้วยน่ะค้ะแม่ บ้านนี้ก้อยากมีแฝด😂

ยินดีด้วยค่ะ ทีเดียว 3 เลย คุ้มมาก สู้ๆนะคะ✌✌

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ สอบถามหน่อยค่ะว่าทำหรือน้องมาเองคะๆ

น้องมาเองค่ะ ธรรมชาติค่ะ

โหหห ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้คุณแม่และลูกๆแข็งแรงนะคะ😊😊😊

ตอนนี้สี่เดือนแล้วอึดอัดมากเลยค่ะ แต่สู้ๆค่ะ

อิจฉาแม่จังค่ะ บ้านนี้อยากได้แฝดแต่ไม่ได้เลย

ยินดีด้วยนะคะ น่าอิจฉาจังเลย อยากได้แฝดบ้างง❤️