38 ตอบกลับ

5week 2 วัน ส่องทั้งหน้าท้องและช่องคลอดไม่พบถุงตั้งครรภ์เลยค่ะ กลัวที่สุดคือท้องนอกมดลูก

บ้านนี้เห็น9 wค่ะซาวด์7w ไม่เจอก็เครียดเหมือนกันค่ะใจเย็นๆๆค่ะน้องยังไม่โต

วันนี้เราไปซาวด์ผ่านช่องคลอดเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ แถมโชคร้ายมีเลือดออกทางช่องคลอดด้วยค่ะ

บ้านนี้เจอน้องตอน8wคะใจเย็นๆนะแม่น้องอาจจะตัวเล็กเกินไปเลยซาวไม่เจอ

ของเราหมอบอกไม่เจอคลื่นหัวใจน้องตกใจกังวนมากตอนนี้

เราทีแรกก็ซาวด์ไม่เจอค่ะ แต่พอไปอีกสัปดาห์ถึงจะเจอค่ะเราได้8วีค

เหมือนกันค่ะ 8w 2 เห็นแต่ถุงการตั้งครรภ์ แต่ยังไม่เห็นตัวเด็กเลยค่ะ

ตอนนี้เสียน้องไปแล้วค่ะแม่ ขอบคุณมากนะคะ😢😢😢

เหมือนกันค่ะ มีเลือดออก ซาวผ่านช่องคลอดด้วย ไม่เจอน้อง

กังวลหนักมากเลยค่ะ

5 w เจอไข่แดงน้องค่ะ ขึ้นอยู่กับเครื่องมือหมอด้วยนะคะ

ตอนนี้น้องไม่อยู่แล้วนะคะ น้องหลุดออกมาแล้วค่ะ😢😢😢

เหมือนกันค่ะตอน7wเห็นแต่ถุงการตั้งครรภ์ค่ะ

ของเรามีเลือดออกด้วยค่ะ ใจแป้วเลย

เดียวน้องก็มาคะ ตอนนี้น้องยังเล็กอยู่คะ

ขอบคุณคะแม่ ขอให้เป็นแบบนั้น