2 ตอบกลับ

ที่จริงจะเริ่มแพ้3เดือนแรกค่ะ (แล้วแต่คนด้วยนะค่ะ) แต่ไม่แพ้อะดีแล้วค่ะแพ้แต่ละทีลำบาก บ้านนี้16wไม่เคยแพ้ค่ะ

อันนี้ยังไม่ทราบเหมือนกันนะค่ะ บ้านนี้กว่าจะรู้ปาเข้าไปเดือนที่3แล้วค่ะ ไม่แพ้ดีอย่างนึงคือไม่ลำบากเวลากิน แต่ข้อเสียคือ เงินจะหมดไปกับของกินนี่แหละค่ะ

ไม่แพ้ดีแล้วค่ะ เราก็ท้อง 5w. แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย เหนื่อยมาก งานก็ต้องทำลูกคนโตก็กำลังซน

อน่าแพ้มากกว่านี้ไม่ไหวแน่ๆ คุณแม่สู้ๆนะคะ เราจะสู้ไปด้วยกัน😁