83 ตอบกลับ

มีอาการเจ็บท้องแข็งตลอดต้องไปหาหมอมั้ยค่ะ

ถ้าท้องแข็งถี่ๆหมอให้ไปร.พพบหมอเลยคะ

บ้านนี้ลุ้นกันตื่นเต้นมากค่ะ สุดท้ายผ่า

17ม.คจร้า..ปวดท้องน้อยทุกวันเลยดิ้นน้อยลง

39+4 เงียบโครตเงียบค่ะ ไม่มีเตือนอะไรเลย 555

VIP Member

กำหนดวันเดียวกันเลยแม่ ลุ้นมากๆเลยค่ะ

ลุ้นเหมือนกันจ้า ปากมดลูกเปิด 1 เซนรอๆๆ

บ้านนี้ 39+4 ยังไม่มีวี่แววอะไรเลยจร้า

ตอนนี้เหมือนมดลูกบีบตัวเป็นๆๆหายค่ะ

38+3wยังเงียบอยู่เลยค่ะอยากแตกแย่แล้วว

บ้านนี้38+4จร้าใกล้แล้วเหมือนกันค่ะ😊