แม่ๆเคยเป็นภาวะท้องคุกคามไหม

วันแรกที่เปนวันเสาร์ เป็นประมาณทุ่มกว่าๆใส่กางเกงยีนร์เอวสุงมันรัดแล้วก้เจบท้องเหมือนจะเปนเมนส์ค่ะแล้วกินมะม่วงไม่กินข้าวแล้วเจบช่วยนั้นมาบ่อยๆแล้วช่วย5ทุ่มรุ้สึงว่าน้ำอะไรอยุในกางเกงในแล้ว ปวดเยี่ยวมากเลยเข้าห้องน้ำแล้วก้เจอเลือดที่เต็มเกงในค่ะเลยไปหาหมอแล้วหมอถามว่าเปนไรมา ก้หมอไปว่าเจบท้องแล้วมีเลือดออกมาหมอก้เลยรีบตรวจทันที อัลตร้าซาวด์ แล้วตรวจข้างในปากมดลุกว่าเดกอยุไหม หมอบอกเด็กยังอยุแล้วมดปากไม่เปิดปลอดภัย แล้วบอกให้นอนอยู่โรงบาลก่อนดูอาการค่ะ