6 ตอบกลับ

แม่ไม่ได้ใช้สิทธิ์บัตรทองคลอดหราคะ บ้านนี้ลูก 4 เดือนแล้วมีเสื้อผ้าแบบผูกของเด็กกับพวกหมวกถุงมือที่ใช้แค่ไม่กี่ครั้ง ถ้าไม่รังเกียจยินดีจะส่งให้นะคะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ

บ้านนี้ขาดเเคลนเเต่ชุดกระโปง ชุดลูกสาวคะ ช่วงนี้หาเงินไม่พอใช้จ่ายไม่มีตังซือให้ลูกเลย เเฟนหาคนเดียวไม่พอใช้จ่ายคะ ลูกสาว3เดือนเเล้วคะ

มีส่งต่อให้เท่านี้จ้า ยังไงถ้าต้องการคอมเม้นท์ที่อยู่เลยนะคะว่างๆจะได้ไปส่งให้

สัญญาว่าจะส่งให้ จขกท.แล้วนะคะขอโทษคนอื่นๆด้วยจ้า เดี๋ยวอาจจะส่งให้วันมะรืนนี้นะคะ พรุ่งนี้ต้องพาน้องไปฉีดวัคซีนจ้า

VIP Member

สู้ๆ นะคะแม่ น่าจะมีคนใจดีเยอะอยุ่ค่า ช่วยดันโพสให้ค่ะ

ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะคะ ❤❤❤

จ้า ❤❤❤

ใช้สิทธิ์บัตรทอง30บาทคะแม่

ค้ะใช้ค่ะ สิทธิบัตรทองผู้พิการ