13 ตอบกลับ

แนะนำ ไอโอออย คะ ราคาอาจจะสูงหน่อย แต่คุณภาพดีเลย บ้านนี้ท้องไม่แตกไม่ลายเลยคะ แตกแค่ข้างขาช่วงต้นขา ตอนนี้ทาก็เริ่มจางแล้วคะ ลองใช้ดูนะคะคุณแม่ ^^

ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ เราใช้ Palmer’s, น้ำมันมะพร้าว,Nivea cream ทาทุกวัน ท้องสวยมาตลอด สุดท้ายแตกอยู่ดี มาเริ่มแตกตอน 32 สัปดาห์ คุณแม่บอกให้ดื่มน้ำอีก ตอนนี้ทำใจค่ะ

หลังอาบน้ำ ตัวหมาดๆ ใช้ออยทาก่อนคะ หลังจากนั้นนีเวียตลับน้ำเงินอีกเสียงนึงคะ ถูกและดี ตอนนี้ 33w+ ยังไม่มีส่วนไหนลายคะ

เราใช้น้ำมันมะพร้าว ตอนนี้22w3dแล้วยังไม่มีรอยแตกเลยจ้า พยายามอย่าเกานะคะลูบๆก็พอ

ไบโอออยเลยคะ บ้านนี้ท้องไม่แตก มาแตกตรงหน้าอกแทน ลายพร้อยเชียว

นีเวียตลับสีน้ำเงินค่ะ 7 เดือนยังไม่มีส่วนไหนแตกเลย

เราก็ใช้ค่ะใช้ได้นานราคาไม่แพง ไม่แตกลายเลย

ส่วนตัวเคยใช้ ไบโอออยล์ ดีมากไม่ทิ้งรอยกวนใจเลยค่ะ

ทันค่ะ ทาหลังอาบน้ำประจำ รอยจะค่อยๆจางลงน้า 😊

บ้านนี้แผนที่เต็มท้องเลย34วีคค่ะ

บ้านนี้ใช้ครีมบูสเตอรของอีฟค่ะ

บ้านนี้ใช้Burt's beesค่ะ ใช้ดีมากค่ะ