321 ตอบกลับ

TapFluencer

เจอตอน6สัปดาห์ มีเสียงหัวใจ เเต่ตัวยังเล็กมาก ซาวผ่านช่องคลอดค่ะ

เจอตอน 6 week ค่ะ แต่เสียงหัวใจเบามาก เพราะคัณหมอบอกน้องยังจิ๋วๆอยู่

แต่ละคนใช้เวลาไม่เท่ากันค่ะ บ้านนี้เจอ9วีค

เราเจอตอนไปฝากครรภ์ครั้งแรกเลยค่ะ ฝากตอน6วีค2วัน ตอนนี้8วีค5วัน😍

บ้านนี้7w4d คะ ได้ยินเสียงหัวใจชัดเจนเลย น้องยังตัวเล็กๆอยู่เลยคะ

ของเราตอน 6w6d เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ คุณหมอนัดอีกที 8w ก็เจอน้องค่ะ

เราอัลตร้าซาวด์ครั้งที่2ตอน7week คุณหมอบอกหัวใจน้องกำลังเต้นค่ะ

ถ้าตรวจภายในน่าจะ 8 วิคนะคะ แต่ถ้าตรวจแบบอัลตร้าซาวด์ 16 วีคค่ะ

VIP Member

เห็นน้องยังค่ะ ของหนู6วีค3วัน เจอแต่ถุงยังไม่เห็นตัวน้องเลย🥺

บ้านนี้ตอน 8w4d ค่ะ คุณหมอบอกน้องมีหัวใจแล้วค่ะ ตอนนี้11w4dแล้วค่ะ