34 ตอบกลับ

ไปครั้งแรก 5wเจอถุง​ นัด7wถึงเจอหัวใจค่ะ​ ระหว่างรอนัดซาวด์​อีกทีหมอให้ยาบำรุงมาทานค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่🥰

เหมือนกันจ้า ซาวด์ 5w6d เจอแต่ถุง กับ ไข่แดง ยังไม่เจอน้อง รอรอบหน้าน่าจะได้เจอหน้ากัน

เป็นเหมือนกันค่ะซาวด์6wไม่เจอตอนนี้12wหมอนัดซาวด์เมื่อวานเห็นตัวน้องเเล้วจ้า

ซาวด์ตรงหน้าท้องปกติค่ะ นี้ก่อลุ้นอีก 2w นัดซาวด์อีกรอบค่ะ

ใจเยนๆค่ะคุนแม่น้องยังตัวเล็กอยู่ถ้าม่ปวดท้องน้อยเบือดม่ตกรออีกหน่อยค่ะ

รอๆ อย่างเดียวเลยค่ะตอนนี้ 😊

ของเราซาวตอน7วีกก้อไม่เจอค่ะนัดซาวที่19เมษา9วีกเจอน้องแล้วหัวใจแล้วค่ะ

เราเจอน้องพร้อมหัวใจตอน 7 W ค่ะ แต่ซาวด์ผ่านช่องคลอดนะคะ เห็นชัดแจ๋ว

แม่ก็ลุ้นให้เป็นแบบนั้นค่ะ ☺️

รออีก 2w นะคะ จะเจอน้อง อาการปวดคล้ายๆ ปจด. คือ มดลูกกำลังขยายตัวคะ

เหมือนกันเลยค่ะ 7 วีคไม่เจอเด็กรออีก 2 วีคไปซาวใหม่กังวนมากค่ะ

ใจเย็นๆค่ะคุณแม่ ของเราก็เป็น พอ พอนัดอีกรอบ ก็เจอน้องค่ะ

รอก่อนค่ะ 6Week ยังไม่เจอเหมือนกัน เดียวอีก2ทิตก็เจอน้องค่ะ

มีค่ะ จะมีอาการปวดท้องน้อยทเหมือนตอนจะมี ประจำเดือนเลยค่ะ