33 ตอบกลับ

บ้านนี้บำรุงอย่างดี ก็ไม่รอดค่ะ มาแตกตอน สัปดาห์ที่ 32

นั้นนะสิคะ กลัวเลย

บ้านนี้แตกตอน 39 w คะ อะไรก็เอาไม่อยู่ท้องใหญ่มาก 😂

🥰🥰

35 week ท้องยังไม่แตกลายค่ะ แต่ตูดลายหมดแล้ว 😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ยังไม่แตกลายเหมือนกัน

เราจะรอดมั้ยคะ 555+++ ลุ้นไปด้วยกัน

บ้านนี้เดือนที่เก้าเริ่มมีรอยแล้วค่ะ 😭😭😭

บ้านนี้32+3วิค ยังรอดอยู่ค่ะลุ้นเหมือนกัน

บ้านนี้8 เดือนท้องไม่แตก แตกแต่สะโพกค่ะ

เดือนที่9 คันท้องมากค่า กลัวแตกมากเลย

บ้านนี้9เดือนแล้วจ้าไม่แตกลายจ้า

34 wเริ่มมา สามสี่เส้นล่ะ น้ำตาจิไหล

สู้ไปค่ะุณแม่