47 ตอบกลับ

บ้านนี้โชคดีหน่อยค่ะไม่ดำเรย แต่มาดำนิดนึงที่ท้องตอนคลอดแล้ว

ปกติของคนท้องค่ะ ทางนี้ ท้องสองรักแร้ดำมาก คลอดแล้วก็จะหายค่ะ

ไม่ต้องตกใจจ้า ดำเหมือนกัน เดี๋ยวหลังคลอดก็หายค่ะ😂😂😂

คอ รักแร้ สะดือ ท้อง ก้น แคม ดำหมดเลยค่ะอายสามีมากTT

น้องเราก็ดำแบบนี้ค่ะ เป็นที่ฮอร์โมน ได้ลูกชายค่ะ

ดำไปทั้งตัวเลย หน้า คอ ขา แขน ขนาดอยู่แต่บ้านนะคะ

ส่วนเราคอดำ เหมือนขี้ไคล ขัดไงก็ขัดไม่ออกค่ะ

ดำเหมือนกันค่ะ ต้นคอก็ดำ ขา รักแร้ ดำหมด

VIP Member

ดำมากเลยตอนนี้รับสภาพตัวเองไม่ไหวเลย

ปกติค่ะ...หลังคลอดจะค่อยๆจางลงค่ะแม่