47 ตอบกลับ

เดี๋ยวคลอดแล้วก็หายจ้า แต่นานนิดนึง อดทนๆ นี่ท้องแรกได้ลูกสาวมาเต็มเหมือนกัน คอ จักแร้ นี่อื้อหืออ ดำแบบ ไม่กล้าใส่แขนกุดเลยจ้า ตอนนี้ท้องลูกชาย กลับไม่ดำเลย แปลกดี

ใช้ค่ะ คนโตลูกชายบ้านนี้สวยมาก เต่งตึง ผุดผ่อง ท้องนี้ลูกสาวแย่งไปหมด

ทำใจค่ะแม่ ทาครีมยังไงก็ช่วยไม่ค่อยได้ ปล่อยเลยค่ะ เดี๋ยวคลอดแล้วก็จะค่อยๆหลุดเองค่ะ ปล. หลังคลอดแล้วอย่าไปขัดถูนะคะ เดี๋ยวมันจะค่อยๆลุดเองค่ะ #แม่ลูก3

รักแร้ ขาหนีบ สะดือ ดำมากค่ะ หลังท้องไม่ทาโรลออนเลย กลัวจะเป็นอันตรายต่อลูก(หยุดใช้ทุกอย่างที่เป็นคสอ/มีน้ำหอม) ปล่อยดำไป อายแฟน แต่ก็ยอมเพื่อลูกน้อย 🥰

ดำคร่า พอหลังคลอดถูๆ ก็จะเป็นขี้ไคล มีโลชั่นที่ทาแล้วรอยดำจางลงนะคะ ทาตอนท้องนี่ละคะ ทุกครั้งที่อาบน้ำก็ถูขี้ไคลออก รอยดำจะจางลงมากเคยค่ะ

ท้องลูกชาย จั๊กแร้ดำมากค่ะ ทีแรกคิดว่าเป็นเพราะโรลออนก็เลยหยุดใช้ พอหยุดก็ยังดำเพิ่มขึ้นเรื่อยๆเลยกลับมาใช้แบบดำๆนี่แหละค่ะ😂

บ้านนี้ด้วยค่ะตอนนี้38+4วีค รักแร้ดำมากทั้งๆที่ใช้แต่เซรั่ม ขาหนีบ ร่องก้น ท้อง สะโพก ใต้เข่า น่องแตกหมด นน.ขึ้น19โล

อันนี้ยังดูดีกว่าบ้านนี้อีกค่ะคุณแม่ บ้านนี้ดูไม่ได้เลย รักแร้ ขาหนีบ ง่าม คอ ไม่พอเป็นติ่งเนื้อตามคอหน้า หมดกัน

นี่ก็ดำคะนึกว่า​เป็น​อยู่คนเดียว​ รักแร้​ คอ​ แขนขา​ แม้แต่ผิวหน้ายังคล้ำเลยคะทาครีมอะไรก็เอาไม่อยู่คะ​ พังๆๆ

ของเราก็ดำทั้งรักแร้ คอ ขาหนีบ เหมือนรู้สึกว่าผิวแห้งด้วย ผิวหมองคล้ำด้วย มากับเด็กรึเปล่าไม่รู้ไม่แน่ใจค่ะ

บ้านนี้เป็นคะ😂😂อดทนเอาคะ แต่คนท้องส่วนใหญ่เขาบอกเดี๋ยวคลอดก็หายคะ นี้และคนเป็นแม่ต้องเสียสละทุกอย่าง✌