1 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ได้ยุยงนะคะเเม่ เเต่เเม่บ้านนี้คิดว่า ถ้าเป็นเเบบนี้ประจำเป็นทุกวัน มันก็ไม่ไหว เราก็ไม่ได้ใช้จ่ายเงินเขาอะไรขนาดนั้น ถ้าไม่สบายใจกลับไปอยู่บ้านเราดีกว่าค่ะ เขาคิดได้เขาคงไปตามกลับ ก่อนจะไปบอกเขาเลยค่ะว่า ถ้ายังเป็นเเบบนี้อยู่อย่าหวังว่าจะได้กลับมาอยู่ด้วยกันอีก อยู่ต่อไปเเม่จะเคลียดป่าวๆ มันจะส่งผลต่อบูกค่ะเเม่ พ่อเเม่เราเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้เราเสมอ ฉะนั้น เราก็ควรเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับตัวเองค่ะ สู้ๆ