44 ตอบกลับ

VIP Member

มาให้กำลังใจค่ะ ตอนนี้ต้องเข้มแข็ง นึกถึงลูกน้อยในท้องไว้นะคะ

ขอบคุณ​น่ะ​คะ​แม่🙏🙏🙏

เป็นกำลังใจให้คะ สู้เพื่อตัวเราและตัวน้อยคะ✌️✌️

สู้นะคะ มีอีกคนเกิดมาเพื่ออยู่ข้างแม่นะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ เพื่อลูกน้อย สู้ๆคะ✌

สู้ๆค่ะ เพื่อลูก เดี๋ยวมันก็ผ่านไปค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ทางนี้ก้เป้นเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณ​น่ะคะ​แม่ แม่ก็สู้ๆเด้อ

สู้ๆๆนะค่ะเเม่เวรกรรมมีจริงค่ะ

เวรกรรมมีจริงน่ะค่ะคุณแม่ ถ้าไม่โกงกัน ก็ติดต่อกลับมาด้วยค่ะ ไม่งั้นจะแจ้งความ

สู้ๆนะค่ะแม่คิดถึงลูกเยอะๆนะค่ะ

สู้ๆนะคะ คิดถึงลูกไว้เยอะๆคะ

สู้เพื่อตัวเล็กน่ะค่ะคุณแม่