รกเกาะต่ำตอน12w

ตอนนี้ท้องได้12w มีเลือดสดไหลวันละ1แผ่นอนามัยคุณหมอบอกรกเกาะต่ำทำให้เลือดออกพร้อมกับมีอาการมดลูกบีบตัว จนตอนนี้13w เลือดก็ยังออกอยุ่ u/s น้องแล้วน้องยังหัวใจเต้นดีดิ้นดี และเมื่อ12w เราได้คัดกรองโครโมโซมก่อนวันเลือดออก1วัน จนเมื่อ2วันที่แล้วคุณหมอแจ้งเพศน้องแล้ว ตอนนี้คุณแม่ใจคอไม่ดี กังวล ยอมรับว่าเครียดค่ะ เคยมีคุณแม่ท่านไหนผ่านวิกฤตแบบนี้มั้งค่ะ ท้องนี้คุณแม่หวังไว้เยอะบำรุงไว้ก่อนตั้งครรภ์ เพราะท้องแรกคุณแม่ก็แท้ง รบกวนคุณแม่ท่านอื่นที่เคยผ่านเหตุการณ์แบบนี้หน่อยนะคะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ